Wasanii na burudani za sherehe Tanzania
Chagua burudani inayoendana na wageni na muda wa tukio. Bendi, waimbaji na vikundi vya dansi vina mahitaji tofauti ya jukwaa.
Vitu vya kuthibitisha
- Muda na idadi ya vipindi
- Mahitaji ya sauti na jukwaa
- Usafiri, mazoezi na ratiba ya kuingia
Andaa ombi lako
Taja tarehe, eneo, idadi ya wageni na bajeti yako. Kama tukio ni nje ya mji wa mtoa huduma, omba gharama za safari ziandikwe tofauti.
Linganisha kinachojumuishwa, muda wa huduma na masharti ya kubadilisha au kughairi. Bei ya mwisho na upatikanaji lazima vithibitishwe kwa tukio lako.
Kutuma ombi si uthibitisho wa nafasi. Mteja anaweza kutuma ombi bila akaunti; mtoa huduma anahitaji akaunti.
Tafuta huduma hiiTuma ombi la huduma