Vinyozi kwa maandalizi ya harusi Tanzania
Panga huduma ya nywele na ndevu kwa bwana harusi au timu yake. Muda wa huduma uendane na picha na safari za siku ya tukio.
Vitu vya kuthibitisha
- Idadi ya watu na mtindo
- Huduma saluni au kwenye eneo lako
- Muda wa kila mtu na vifaa vya usafi
Andaa ombi lako
Taja tarehe, eneo, idadi ya wageni na bajeti yako. Kama tukio ni nje ya mji wa mtoa huduma, omba gharama za safari ziandikwe tofauti.
Linganisha kinachojumuishwa, muda wa huduma na masharti ya kubadilisha au kughairi. Bei ya mwisho na upatikanaji lazima vithibitishwe kwa tukio lako.
Kutuma ombi si uthibitisho wa nafasi. Mteja anaweza kutuma ombi bila akaunti; mtoa huduma anahitaji akaunti.
Tafuta huduma hiiTuma ombi la huduma