Wapangaji na timu za matukio Tanzania
Mpangaji anaweza kusaidia bajeti, ratiba na uratibu wa siku ya tukio. Taja kama unahitaji maandalizi yote au usimamizi wa siku moja.
Vitu vya kuthibitisha
- Majukumu ya mpangaji na mwenye tukio
- Wahudumu na timu zinazojumuishwa
- Namna ya kuidhinisha gharama na mabadiliko
Andaa ombi lako
Taja tarehe, eneo, idadi ya wageni na bajeti yako. Kama tukio ni nje ya mji wa mtoa huduma, omba gharama za safari ziandikwe tofauti.
Linganisha kinachojumuishwa, muda wa huduma na masharti ya kubadilisha au kughairi. Bei ya mwisho na upatikanaji lazima vithibitishwe kwa tukio lako.
Kutuma ombi si uthibitisho wa nafasi. Mteja anaweza kutuma ombi bila akaunti; mtoa huduma anahitaji akaunti.
Tafuta huduma hiiTuma ombi la huduma