DJ wa harusi na matukio Tanzania
DJ anahitaji kujua aina ya wageni, nyimbo muhimu na mtiririko wa tukio. Huduma ya DJ na kukodi mfumo wa sauti zinaweza kuwa vipengele tofauti.
Vitu vya kuthibitisha
- Aina za muziki na nyimbo zisizotakiwa
- Spika na vifaa vya DJ vinajumuishwa?
- Muda wa majaribio ya sauti
Andaa ombi lako
Taja tarehe, eneo, idadi ya wageni na bajeti yako. Kama tukio ni nje ya mji wa mtoa huduma, omba gharama za safari ziandikwe tofauti.
Linganisha kinachojumuishwa, muda wa huduma na masharti ya kubadilisha au kughairi. Bei ya mwisho na upatikanaji lazima vithibitishwe kwa tukio lako.
Kutuma ombi si uthibitisho wa nafasi. Mteja anaweza kutuma ombi bila akaunti; mtoa huduma anahitaji akaunti.
Tafuta huduma hiiTuma ombi la huduma