Wapiga picha na video za sherehe Tanzania
Hifadhi kumbukumbu kwa kueleza matukio muhimu na matokeo unayotarajia. Makadirio yaandike muda wa kazi na bidhaa utakazopokea.
Vitu vya kuthibitisha
- Idadi ya wapiga picha na kamera
- Picha zilizohaririwa, filamu na albamu
- Muda na njia ya kukabidhi kazi
Andaa ombi lako
Taja tarehe, eneo, idadi ya wageni na bajeti yako. Kama tukio ni nje ya mji wa mtoa huduma, omba gharama za safari ziandikwe tofauti.
Linganisha kinachojumuishwa, muda wa huduma na masharti ya kubadilisha au kughairi. Bei ya mwisho na upatikanaji lazima vithibitishwe kwa tukio lako.
Kutuma ombi si uthibitisho wa nafasi. Mteja anaweza kutuma ombi bila akaunti; mtoa huduma anahitaji akaunti.
Tafuta huduma hiiTuma ombi la huduma