Maids na wasaidizi wa maharusi Tanzania
Ratibu wasaidizi wa maharusi kulingana na idadi ya watu na shughuli za siku. Eleza kama unahitaji msaada wa maandalizi, kuingia ukumbini au kusimamia mavazi.
Vitu vya kuthibitisha
- Idadi ya wasaidizi
- Muda wa mazoezi na kufika
- Mavazi yanatolewa na nani
Andaa ombi lako
Taja tarehe, eneo, idadi ya wageni na bajeti yako. Kama tukio ni nje ya mji wa mtoa huduma, omba gharama za safari ziandikwe tofauti.
Linganisha kinachojumuishwa, muda wa huduma na masharti ya kubadilisha au kughairi. Bei ya mwisho na upatikanaji lazima vithibitishwe kwa tukio lako.
Kutuma ombi si uthibitisho wa nafasi. Mteja anaweza kutuma ombi bila akaunti; mtoa huduma anahitaji akaunti.
Tafuta huduma hiiTuma ombi la huduma